10/09/2022
Các đại biểu tham buổi Lễ
Về dự buổi Lễ, có PGS.TS. Lê Viết Báu - Chủ tịch Hội đồng trường; PGS.TS. Bùi Văn Dũng - Hiệu trưởng Nhà trường; các đồng chí trong Ban thường vụ Đảng ủy, Ban Giám hiệu Nhà trường, Công Đoàn, Đoàn Thanh niên; các đồng chí Trưởng phó các đơn vị thuộc và trực thuộc Trường; các quý vị đại biểu, các thế hệ thầy giáo, cô giáo và đông đảo cựu học viên, sinh viên đã và đang công tác, học tập tại Khoa Khoa học Tự nhiên trong suốt 25 năm qua.
PGS.TS. Ngô Xuân Lương - Trưởng Khoa KHTN đọc diễn văn khai mạc buổi Lễ
Với mục tiêu trong năm học 2022-2023 cũng như những năm tiếp theo của Khoa Khoa học Tự nhiên: tiếp tục phát huy tầm nhìn, sứ mệnh giáo dục để thầy và trò Khoa Khoa học Tự nhiên - Trường Đại học Hồng Đức hiện thực hoá mục tiêu của Khoa và Nhà trường, góp phần đào tạo nên những thế hệ giáo viên toàn diện, toàn cầu cùng nhau xây dựng đất nước giàu mạnh, văn minh.
PGS.TS. Lê Hoằng Bá Huyền - Phó Hiệu trưởng thay mặt Đảng ủy, BGH Nhà trường tặng hoa chúc mừng Khoa KHTN
PGS TS Lê Hoằng Bá Huyền - Phó Hiệu trưởng thay mặt Đảng ủy, BGH Nhà trường tặng hoa chúc mừng và biểu dương trong 25 năm qua, với sự đoàn kết, nỗ lực của cán bộ, giảng viên trong Khoa và sự quan tâm, chỉ đạo của Đảng ủy, Ban giám hiệu Nhà trường, Khoa Khoa học Tự nhiên đã có những bước trưởng thành vượt bậc, trở thành một khoa mũi nhọn của Nhà trường, luôn dẫn đầu trong các hoạt động đào tạo, nghiên cứu khoa học, ... Phó Hiệu trưởng Lê Hoằng Bá Huyền mong muốn trong thời gian tới, tập thể cán bộ, giảng viên, sinh viên của Khoa sẽ phát huy truyền thống và thành tích đã đạt được, tiếp tục đoàn kết, nhất trí xây dựng Khoa Khoa học Tự nhiên ngày càng phát triển; góp phần xây dựng Trường Đại học Hồng Đức sớm trở thành trường đại học thông minh, đổi mới sáng tạo, là trung tâm đào tạo và nghiên cứu khoa học mạnh của cả nước.
Lễ kỷ niệm đã diễn ra trong không khí trang trọng, đầm ấm và để lại nhiều cảm xúc cho các thầy cô giáo, các đại biểu tham dự. Nhân dịp này, Khoa Khoa học Tự nhiên đã nhận được những lẵng hoa tươi thắm cùng những lời chúc mừng tốt đẹp của các đơn vị, doanh nghiệp, các cựu học viên, sinh viên và các em sinh viên đang học tập tại Khoa./.
Một số hình ảnh tại buổi lễ:
Đại diện các lớp sinh viên, cựu sinh viên tặng hoa chúc mừng Khoa
Các tiết mục văn nghệ tại buổi Lễ
Đại diện lãnh đạo các đơn vị, doanh nghiệp tặng hoa chúc mừng khoa KHTN
Đại diện lãnh đạo các đơn vị, doanh nghiệp tặng hoa chúc mừng khoa KHTN
Đại diện lãnh đạo các đơn vị, doanh nghiệp tặng hoa chúc mừng khoa KHTN
Các tiết mục văn nghệ tại buổi Lễ
Các tiết mục văn nghệ tại buổi Lễ
Các đại biểu tham dự chụp ảnh lưu niệm tại buổi Lễ